ਸੂਰਜ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਬਣਿਆ ਮਹਾ ਸੰਜੋਗ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਵਰਦਾਨ

Uncategorized

ਟੌਰਸ
ਪਰਿਵਾਰਕ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਸੀਂ ਵਰਕਸਪੇਸ ਤੇ ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਸਮਾਜਿਕ ਪੱਧਰ ਤੇ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦਾ ਅਪਮਾਨ ਕਰੋਗੇ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ ਨਿਯਮਿਤ ਤੌਰ ਤੇ ਕਸਰਤ ਕਰਦੇ ਰਹੋ ਹਫਤੇ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਨਾਲ਼ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਸ਼ੱਕ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣਗੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ

ਸਿੰਘ
ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ ਡਾਕਟਰੀ ਸਰਜੀਕਲ ਅਤੇ ਫਾਰਮੇਸੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਧਿਆਨ ਸਿਹਤ ਸੇਵਾਵਾਂ ਤੇ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦਾ ਕਾਪੀ ਪੇਸਟ ਵਰਕਸਪੇਸ ਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਉੱਚ ਪੱਧਰ ਤੇ ਰੱਖਣਾ ਪਵੇਗਾ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਲਸ ਤੋਂ ਬਚੋ ਸਮਾਜਿਕ ਪੱਧਰ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਭਰੋਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਲੱਗ ਰੱਖੇਗਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨਾਲ ਆਪ ਦਾ ਕੰਮ ਸਿਰੇ ਚੜ੍ਹ ਜਾਵੇਗਾ ਤੁਸੀਂ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਵੀਕੈਂਡ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲਓਗੇ ਅਣਅਧਿਕਾਰਤ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ

ਤੁਲਾ
ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਚ ਗਲਤ ਅਤੇ ਕਾਹਲੀ ਵਿਚ ਲਏ ਗਏ ਫੈਸਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾ ਨਦੇਹ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਖਰਚਿਆਂ ਵਿਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਆਲਸ ਕਾਰਨ ਜੋ ਕੰਮ ਹੱਥ ਆਇਆ ਹੈ ਉਹ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇ ਹੱਥ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਸਮਾਜਿਕ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਪੱਧਰ ਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਮਸਾਲੇਦਾਰ ਭੋਜਨ ਖਾਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕਰਨਾ ਸਿਹਤ ਲਈ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਵੀਕੈਂਡ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਸੀਂ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਬੈਠ ਕੇ ਐਤਵਾਰ ਲਈ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕੋਗੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਣਗੇ

ਧਨੁ
ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਪੁਰਾਣਾ ਮਾਲ ਵੇਚ ਸਕੋਗੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿਚ ਬਜ਼ੁਰਗ ਵਿਅਕਤੀ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੇਵਾ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਸਮਾਜਿਕ ਪੱਧਰ ਤੇ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਕੈਂਡ ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਗਤੀਵਿਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਅਤੇ ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਹੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *